ELIMU

Mambo Matano Ambayo Wanaumwe Wanakosea Wakati Wa Kumtongoza Mwanamke

on

Wapenzi wasomaji wa ROBENGO16.COM katika maisha ya mapenzi yana atua zake ambazo lazima zifuatwe ili uweze kuyafurahiya mapenzi na moja ya atua za mapenzi ni utogozaji (ushawishi) nahatua hii mara nyingi ufanywa na mwanaume hingawa sikuhizi mambo yamebadilika ata wanawake wanatongoza wanaume . leo nakuletea mambo matano ambayo mwanaume anakosea wakati wakutongoza mwanamke soma na ujifunze.

1.PAPARA
wanaume wengi tumekuwa na haraka sana tunapokuwa tukitaka kuaproach hali inayomfanya mwanamke akuwekee ugumu.mfano umekutana na dada mzuri mmesalimiana hapo hapo unamuomba namba yake.mjomba hata akikupa ujue utasumbuka sana kumpata coz atakufikiria sana juu ya uharaka wako.
2.KUJIFAKE
wanaume wengi tumekuwa tukijipandisha au kujionyesha tofauti na hali zetu.ukiwa unaaproach jaribu kuwa real.huwezi kumwambia mdada unafanya kazi benki afu uko na techno
3.KUTOSOMA MOOD YA MWANAMKE
unapomuaproach mwanamke lazma usome mood yake coz sometime unaweza kutoswa coz hujamsoma mwanamke.unamtongozaje mwanamke asubuhi?,,
4.KUMPONDA UR EX LOVER
mwanamke anakuuliza kwanini uko single,unaanza kumponda ex wako kwa maneno ya kashfa hali kama hii inaweza kumtisha kisaikolojia umtongozae.
5.KULALAMIKA
Unamtongoza mwanamke huku unalalamika juu ya mapenzi oooh mara sijawahi kupendwa.mjomba hapo unaonyesha udhaifu wako.UKITULIA NA KUMTONGOZA MWANAMKE BILA KUYATENDA HAYA MBNA UTAMPATA KILA UMTAKAE

TOA MAONI YAKO HAPA

Recommended for you