BUNGENI

Halima Mdee Atinga Bungen ,Kamati Ya Shindwa Kusema Neno

on

Mbunge wa Kawe Halima Mdee alifika mbele ya Kamati ya Haki, Kinga na Madaraka ya Bunge ikiwa ni kutekeleza agizo lililotolewa na Spika Job Ndugai ya kumtaka ahojiwe kuhusu tuhuma za kuunga mkono kauli ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Serikali (CAG) Prof. Mussa Assad kwamba Bunge ni dhaifu.Mdee aliyeongozana na rafiki yake ambaye ni Mbunge wa Bunde Mjini Ester Bulaya aliwasili katika viwanja vya Bunge mnano saa 5 za asubuhi ambapo alianza kuhojiwa na kamati hiyo hadi majira ya saa 7 za mchana.

Mara baada ya mahojiano kumalizika Mwenyekiti wa Kamati hiyo Emmanuel Mwakasaka hakuweza kuzungumza na Waandishi wa habari kama ilivyo kawaida ya kueleza kilichojiri kwa madai kwamba hana nafasi.

TOA MAONI YAKO HAPA

9 Comments

  1. Www.Defyingoceansend.Org

    April 6, 2019 at 3:40 am

    Thanks, it’s quite informative

  2. Https://www.pocmicrosolutions.com

    April 10, 2019 at 4:29 am

    Thanks, it is very informative

  3. this article

    April 17, 2019 at 10:45 am

    This is actually useful, thanks.

  4. Eloise

    April 17, 2019 at 3:19 pm

    I enjoy the article

  5. Romaine

    April 17, 2019 at 3:26 pm

    It works very well for me

  6. Juliana

    April 18, 2019 at 5:55 pm

    Thanks, it is quite informative

  7. post

    April 23, 2019 at 4:24 pm

    Thanks, it’s quite informative

  8. This is actually helpful, thanks.

  9. see here

    April 24, 2019 at 8:47 pm

    Thanks for the great post

Leave a Reply