BannerFans.com

BURUDANI

VIDEO:Meek Mill Aachiwa Huru..Alichokisema Baada Ya Kuachiwa

on

Mwanamuziki kutoka nchini Marekani “Meek Mill” ameachiwa huru baada ya kukaa jela zaidi ya miezi kadhaa, Kupitia ukurasa wake wa instagram Meek ametoa shukrani zake kwa wadau mbalimbali, na mashabiki zake walioonyesha juhudi za kutaka kuachiliwa kwake.

Meek Mill aliandika “Ningependa kumshukuru Mungu, familia yangu, marafiki zangu, wakili wangu, timu yangu katika Roc Nation ikiwa ni pamoja na Jay Z, Desiree Perez, rafiki yangu mzuri Michael Rubin, mashabiki wangu, Mahakama Kuu ya Pennsylvania na watetezi wangu wote wa umma kwa upendo wao , msaada na faraja wakati huu mgumu. Wakati miezi mitano iliyopita imekuwa ndoto, sala, ziara, wito, barua na makusanyiko yamesaidia mimi kubaki chanya. Kwa ofisi ya Mwanasheria wa Wilaya ya Philadelphia, nina shukrani kwa kujitolea kwako kwa haki – si tu kwa kesi yangu, bali kwa wengine ambao wamefungwa kwa sababu ya makosa mabaya ya polisi. Ingawa nina bariki ya kuwa na rasilimali za kupambana na hali hii isiyo ya haki, ninaelewa kuwa watu wengi wa rangi nchini kote hawana anasa hiyo na nina mpango wa kutumia jukwaa langu kuangaza mwanga juu ya maswala hayo. Wakati huo huo, nina mpango wa kufanya kazi kwa karibu na timu yangu ya kisheria kuharibu uaminifu huu usiofaa na kutarajia kuungana tena na familia yangu na kuanza upya kazi yangu ya muziki.”

VIDEO:MEEK MILL AACHIWA HURU

ADD YOUR COMMENTS

You must be logged in to post a comment Login