BannerFans.com

BURUDANI

Tunda na Meneja wake Waweka wazi Mahusiano yao……Wasema Haya!

on

Baada ya kuonekana kuwa karibu na kuibua headlines mitandaoni kati ya Staa Tunda na Mtangazaji Casto Dickson kudaiwa kuwa wanatoka kimapenzi, sasa Ayo TV na millardayo.com imewapata mastaa wote wawili tena wakiwa pamoja ambapo wamezungumzia hilo.

Casto Dickson amesema kwamba yeye ni meneja wa Tunda na kuna project mpya inakuja inayowahusu ma-house girl ambapo Tunda atakuwa Balozi wao na kwa upande wa Tunda na yeye alisema ni kweli ni project inakuja ila watawaeleza mashabiki ikishakamilika.

ADD YOUR COMMENTS

You must be logged in to post a comment Login