HADITHI

Hadithi:Penzi La Mpangaji Sehemu Ya #1

on

Sehemu ya 1
Mnamo mwaka 2008, nilimaliza kidato cha nne katika shule ya Tabora Boys. Baada ya kumaliza shule,nilirudi zangu nyumbani Morogoro kwenye nyumba ya baba na kuanza maisha mengine kama raia wa kawaida.Nyumba ile ilikuwa kubwa sana, na ilionekana kubwa zaidi baada ya kaka zangu kuondoka na kwenda kuanza maisha ya kujitegemea. Kaka yangu wa kwanza alienda Arusha, wa pili akaenda Dar na wa tatu yeye alienda Dodoma, hiyo yote ni katika saka za maisha.
Shule niliyotoka yaani Tabora Boys, kwa kifupi ilikuwa haina wanawake. Wanawake tulikuwa tunaonana nao Ijumaa ya mwisho wa mwezi ambapo tulijumuika nao pamoja katika ukumbi wa chuo cha Uhaziri kilichopo pale pale Tabora. Yaani namaanisha kuwa, kila ilipofika Ijumaa ya mwisho wa mwezi, zile shule zilizokuwa na jinsia moja pale Tabora ,zilikutana na kubadilishana mawazo huku wale wenye wapenzi wakienda mbali zaidi kwa kubadilisha na kukabidhiana viungo vyao vya mwili.
Mimi nilikuwa msanii tu! Yaani sina demu wala nini, tabia yangu ilikuwa ni kuchukua wasanii wenzangu wale wasiokuwa na wanaume. Kwa siku hiyo moja ya Ijumaa, niliweza “kugonga” watoto si chini ya wawili,kila mmoja kwa wakati wake.Tabia hiyo ilikomaa sana katika mwili wangu,kitu ambacho kilisababisha niwe kila wakati nataka “kula mizigo” . Hivyo pindi hamu ilipokuwa inanikamata sana,nilijifanya naugua ili wanitoe nje ya shule eidha kwa kunipeleka hospitali au kunipa rikizo ya muda mfupi.
Kitendo cha wao kunipa nafasi hiyo, kilinifanya niwe natoroka mahala wanaponiacha na kwenda zangu sehemu zangu maalum kwa ajili ya kujichukulia “mizigo” ya “kugonga”, na pindi nilipokuwa nakosa sana mizigo hiyo, basi nilihamishia majeshi yangu kwa yeyote nitakaye kutana naye lakini wa jinsia ya kike.
Nakumbuka siku hiyo nilishikwa na hamu ya kufanya ule upuuzi kiasi kwamba nilishindwa hata kwenda darasani. Kitendo kile kilifanya yule msimamizi wa wanafunzi pale shuleni kuniona kama naumwa,hivyo aliniongoza hadi hospitali moja ya pale Tabora na nilipofika, ndipo nikajidai naumwa zaidi.

ADD YOUR COMMENTS

414 Comments

  1. kyrie 3 shoes

    September 21, 2017 at 4:37 am

    Thank you a lot for sharing this with all people you really realize what you’re talking about! Bookmarked. Kindly additionally seek advice from my website =). We will have a hyperlink exchange arrangement among us
    kyrie 3 shoes http://www.kyrie3shoes.com

  2. macau tourism

    September 21, 2017 at 4:25 am

    Normally I don’t read post on blogs, however I would like to
    say that this write-up very compelled me to try and do so!
    Your writing style has been amazed me. Thank you, very great article.

  3. kyrie irving shoes

    September 21, 2017 at 2:54 am

    I was more than happy to find this great site. I need to to thank you for your time for this particularly fantastic read!! I definitely liked every bit of it and I have you saved to fav to see new information in your blog.
    kyrie irving shoes http://www.kyrieirvingshoes.net

  4. P膬pu葯i pentru adul葲i

    September 21, 2017 at 1:07 am

    Hadithi:Penzi La Mpangaji Sehemu Ya #1 – robengo16.com

  5. adidas nmd womens

    September 20, 2017 at 9:35 pm

    This is really interesting, You are a very skilled blogger. I’ve joined your rss feed and look forward to seeking more of your fantastic post. Also, I’ve shared your web site in my social networks!
    adidas nmd womens http://www.adidasnmdwomens.com

You must be logged in to post a comment Login